Chủ đề
Địch Lệ Nhiệt Ba
Netizen chê nam sinh Dương Dương 'ngố tàu' ở 'Em Là Niềm Kiêu Hãnh Của Anh'
Em Là Niềm Kiêu Hãnh Của Anh đã vấp phải tranh cãi đầu tiên về tạo hình của Dương Dương thời cắp sách đến trường.
'Em Là Niềm Kiêu Hãnh Của Anh' vừa lên sóng lượt xem đã 'vỡ trận'
Sức hút Dương Dương và Địch Lệ Nhiệt Ba đã giúp "Em Là Niềm Kiêu Hãnh Của Anh" đạt thành tích ấn tượng dù vừa lên sóng.
Địch Lệ Nhiệt Ba lão hóa trong 'Em Là Niềm Kiêu Hãnh Của Anh'
Mỹ nữ Tân Cương trên ảnh xinh đẹp là thế thì nay bao nhiêu khuyết điểm nọng cằm, bọng mắt, da xấu bị tố cáo bằng hết.
Hóa ra loạt bom tấn cổ trang Trung Quốc đã lừa khán giả thế này đây
Dù được đầu tư kinh phí lớn, song không ít phim để lọt sạn khi phát sóng.
Nổ mắt hậu trường 'ngọt sâu răng' Dương Dương và Địch Lệ Nhiệt Ba
"Em Là Niềm Kiêu Hãnh Của Anh" được nhận được nhiều sự kì vọng khi có sự góp mặt của cặp đôi visual Dương Dương - Địch Lệ Nhiệt Ba.
Lộ cảnh Địch Lệ Nhiệt Ba ôm chầm và va chạm cơ thể với Dương Dương
Phản ứng hóa học của Địch Lệ Nhiệt Ba - Dương Dương trong "Em Là Niềm Kiêu Hãnh Của Anh" quả thật không phải dạng vừa đâu.
Địch Lệ Nhiệt Ba bị quấy rối và nỗi ám ảnh của sao nữ ở nơi công cộng
Thời gian qua, các nghệ sĩ Trung Quốc đối mặt vấn nạn bị fan cuồng rình rập, tấn công tại phim trường, địa điểm công cộng.
Chân dài hơn 1m, Địch Lệ Nhiệt Ba hiếm khi diện váy ngắn bởi lý do xót xa
Không còn váy ngắn khoe chân dài mướt mải, Địch Lệ Nhiệt Ba gần đây sao lại trung thành với quần ống suông thế nhỉ?
Hoàng Cảnh Du mang theo hơn 100 vệ sĩ đến sự kiện
Xuất hiện trong một sự kiện, Hoàng Cảnh Du thuê hơn 100 vệ sĩ đi theo mình. Sina đánh giá hành động này của nam diễn viên chỉ để phô trương danh tiếng.
Đẹp hoàn hảo, vì sao Địch Lệ Nhiệt Ba không được hoan nghênh diễn cổ trang?
Nhiều ý kiến nhận định nhan sắc Địch Lệ Nhiệt Ba phù hợp với những tác phẩm hiện đại, ở đó người đẹp có thể thỏa sức khoe lợi thế ngoại hình.
Địch Lệ Nhiệt Ba lộ diện giữa scandal phá thai, đẹp như nàng thơ
Trước giờ livestream, Địch Lệ Nhiệt Ba đã chia sẻ tình trạng sức khoẻ của mình lên MXH và khiến nhiều fan không khỏi lo lắng.
Mỹ nhân Hoa ngữ ngượng 9 mặt vì lộ nội y, 'trùm cuối' thả rông luôn vòng 1
Nhiều mỹ nhân đình đám xứ Trung từng bẽ mặt vì mắc lỗi nội y khi đóng phim.
Những siêu phẩm cổ trang Hoa ngữ sẽ khai máy tháng 7
Triệu Lộ Tư, Địch Lệ Nhiệt Ba,... đều hứa hẹn có mặt trong nhiều siêu phẩm mới ra mắt tháng 7 này.
Địch Lệ Nhiệt Ba, Angelababy đối đầu các dự án đình đám
Địch Lệ Nhiệt Ba, Dương Tử, Angelababy hay Ngu Thư Hân đều đang tham gia các dự án phim ảnh thể loại tiên hiệp.
Bí quyết sở hữu sắc vóc 'vạn người mê' của Địch Lệ Nhiệt Ba
Luôn dùng kem chống nắng, sử dụng sữa để làm đẹp, ăn nhiều trái cây, tập yoga... là những cách để mỹ nhân Tân Cương duy trì vẻ đẹp quyến rũ.
Địch Lệ Nhiệt Ba hôn Dương Dương hơn 20 lần, có cả màn nhà gái ngồi trên đùi nhà trai cực nhạy cảm
Địch Lệ Nhiệt Ba - Dương Dương quả thực là đã đóng rất nhiều cảnh thân mật trong Em là niềm kiêu hãnh của anh.
Nghệ sĩ Trung Quốc vật lộn với tiêu chuẩn 'phải gầy, phải trắng'
Mạng xã hội phát triển khiến nghệ sĩ và giới trẻ Trung Quốc có ý thức làm đẹp cao hơn. Tuy nhiên, họ hầu như chỉ chạy theo một tiêu chuẩn nhất định.
Địch Lệ Nhiệt Ba - Dương Dương bị chê diễn đơ, Mai Phương Thúy nguyện u mê một đời
Hoa hậu Mai Phương Thúy quả thật là một fan cứng của mỹ nhân Tân Cương và nam diễn viên điển trai Dương Dương.
Địch Lệ Nhiệt Ba và Hồ Băng Khanh gặp sự cố trang phục
Sự cố trang phục khiến hai nữ diễn viên gặp phải tình huống khó xử khi tham dự sự kiện ở Bắc Kinh.