Chủ đề
Hoài Lâm
Sao nam Việt giả gái trên phim: Người xinh hết phần thiên hạ, kẻ xấu ma chê quỷ hờn
Cùng vào vai giả gái nhưng không phải ai cũng xinh đẹp ngất ngây đâu nhé.
Vợ Hoài Lâm lên tiếng khi bị lấy hình ảnh của vợ chồng cô và hai em bé để giả mạo
Hình ảnh của vợ chồng Hoài Lâm cùng hai em bé đã bị một kẻ xấu lợi dụng.
Hoài Lâm đi diễn trở lại, được khán giả khen ngợi
Hoài Lâm hát ca khúc "Như những phút ban đầu" và nhận nhiều lời khen ngợi. Đây là bài hát nhạc trẻ đầu tiên trong sự nghiệp của nam ca sĩ.
Vợ Hoài Lâm được khen về ngoại hình sau 2 lần sinh con ở tuổi 23
Hoài Lâm xác nhận anh với Bảo Ngọc đã kết hôn và có hai con gái. Vợ nam ca sĩ là cháu gái NSƯT Bảo Quốc.
Hoài Lâm – sao trẻ chưa kịp lên đỉnh hào quang đã trở thành ông bố nặng gánh mưu sinh ở tuổi 24
Có tài năng, nhan sắc, cộng với danh xưng con nuôi Hoài Linh..., tất cả làm nên một bệ đỡ hoàn hảo cho sự nghiệp nghệ thuật của Hoài Lâm. Nhưng chỉ một bước rẽ ngang táo bạo của tuổi trẻ, anh chấp nhận mất hết tất cả...
Đang trong thời gian ở ẩn, con trai nuôi danh hoài Hoài Linh - nam ca sĩ Hoài Lâm bất ngờ xác nhận đã làm bố của 2 con gái
Hoài Lâm xác nhận con gái đầu lòng của anh hiện đã gần 2 tuổi, còn con gái thứ hai mới chào đời được gần một năm.
Hoài Lâm - con nuôi được o bế của Hoài Linh sớm phải lo toan vì vợ con
Được danh hài Hoài Linh phát hiện và nâng đỡ từ nhỏ, Hoài Lâm dễ dàng có được chỗ đứng trong nghề. Ở tuổi 24, anh cho biết phải thay đổi nhiều để có thể là trụ cột gia đình.
Hoài Lâm - từ ca sĩ triển vọng đến hình ảnh xuề xòa hiện tại
Hoài Lâm từng tỏa sáng vì có giọng hát nội lực, diễn được nhiều thể loại. Tuy nhiên, gần đây, anh khiến fan bất ngờ vì hình ảnh xuề xòa.
Hoài Lâm đi lái xe kiếm tiền, mất niềm tin vào cuộc sống
Quản lý của Hoài Lâm cho biết nam ca sĩ đã trải qua gần một năm biến cố, tinh thần suy sụp, mất niềm tin vào cuộc sống.
Vì sao con nuôi bị Hoài Linh 'từ mặt' bất ngờ tái xuất sau tuyên bố nghỉ hát 2 năm?
Chưa đầy 1 năm sau tuyên bố tạm ngưng hoạt động, Hoài Lâm đã trở lại với hình ảnh khác lạ và còn đứng chung sân khấu với cha nuôi.
Hoài Lâm bị chê lôi thôi, xuề xòa khi để tóc húi cua nhuộm vàng
Ca sĩ Hoài Lâm khiến người hâm mộ bất ngờ với diện mạo mới. Ngoại hình hiện tại của anh bị chê lôi thôi, xuề xòa.
Hoài Lâm - ngoại hình khác lạ, sống kín đáo sau khi dừng ca hát
Hình ảnh Hoài Lâm ở lễ cưới một người thân khiến khán giả bất ngờ vì vẻ ngoài xuề xòa đến mức khó nhận ra của anh. Những tháng qua, Hoài Lâm sống lặng lẽ, không liên quan showbiz.
Hoài Lâm mặc xuề xòa, ngoại hình thay đổi khiến khán giả không nhận ra
Xuất hiện trong một video ngắn được chia sẻ trên mạng xã hội, Hoài Lâm bị nhận xét thay đổi, không còn vẻ ngoài dễ thương như trước.
Bạn gái lo cưới Hoài Lâm được 2 tuần lại chia tay
Cindy Lư cho biết mong tình cảm với Hoài Lâm không phai nhạt. "Chỉ hy vọng bình thường không sao, tới lúc đám cưới được 2 tuần chia tay là mệt", cô trả lời.
Bạn gái nói lời ngọt ngào và đăng ảnh tình cảm bên Hoài Lâm
Hoài Lâm và cháu gái nghệ sĩ Bảo Quốc hạnh phúc sau nhiều năm bên nhau. Nam ca sĩ trẻ đã tạm ngừng hoạt động nghệ thuật.
Hoài Lâm sống vui bên bạn gái sau khi dừng ca hát, bán nhà hơn 2 tỷ
Nam ca sĩ và bạn gái Bảo Ngọc vẫn thường xuyên đi chơi, chia sẻ hình ảnh lên mạng xã hội. Họ cũng rao bán ngôi nhà chung cư hơn 2 tỷ để chuyển sang nhà mới rộng hơn.
Những giọng ca được kỳ vọng 'làm nên chuyện' trong năm tuổi 2019
Hương Tràm, Hòa Minzy, Hoài Lâm và Hoàng Yến Chibi là những nghệ sĩ tuổi Hợi được kỳ vọng làm nên chuyện trong năm mới.
Hoài Lâm trở lại sau 2 tháng tuyên bố nghỉ hát 2 năm?
Người quản lý cho biết đang thuyết phục Hoài Lâm trở lại ca hát. Tuy nhiên, nam ca sĩ vẫn chưa đưa ra câu trả lời cuối cùng.
Mạng xã hội lại dấy lên tin đồn Hoài Lâm và bạn gái tổ chức tiệc thôi nôi cho con gái
Hình ảnh Hoài Lâm và bạn gái tham gia bữa tiệc thôi nôi của một bé gái khiến dân tình bàn tán không ngớt.