Chủ đề
Khánh Thi
Khánh Thi khoe body 'điện nước đầy đủ' khác xa 22 năm về trước
So với hình ảnh gầy như "ốm đói" một thời, Khánh Thi của hiện tại khi đã là mẹ 2 con quả thực có nhiều sự khác biệt.
Ái nữ Khánh Thi - Phan Hiển nhảy nhót, nhìn chuẩn 'con nhà tông'
Con gái Khánh Thi - Phan Hiển khoe loạt vũ đạo dễ thương, nhiều người phải dành lời khen cho cô bé 4 tuổi.
Khánh Thi được ông xã Phan Hiển khen hết lời khi mặc váy cưới sexy
Khánh Thi chỉ còn tủm tỉm: "Sáng sớm nghe được những câu ngọt ngào thế này kể cũng sướng".
Khách mời đầu tiên đám cưới Khánh Thi - Phan Hiển: Là tình cũ 11 năm
Phan Hiển cũng tiết lộ, đám cưới sẽ không có sự góp mặt của dàn "sao" xịn xò như mọi người đang mong đợi.
Tin showbiz Việt ngày 14/8: Bạn gái Huỳnh Anh tự nhận 'mồm vâu'
Tin showbiz Việt ngày 14/8: Bạch Lan Phương cho biết bị chê quá nhiều nên tự nhận luôn cho đỡ bị nói.
Khánh Thi - Phan Hiển mang 40kg váy cưới sang Pháp bị chê phí phạm
Bình luận kém duyên của một tài khoản trong video "đập hộp" váy cưới chụp với Phan Hiển của Khánh Thi thu hút sự chú ý.
Khánh Thi - Phan Hiển và loạt sao Việt mê chụp ảnh cưới tại Pháp
Dù sang Pháp chụp ảnh cưới rất tốn kém nhưng Khánh Thi - Phan Hiển, Trấn Thành - Hari Won, á hậu Thanh Tú, Lan Khuê...đều thích check-in tại thành phố tình yêu này.
Khánh Thi áp lực khi Phan Hiển nhảy cặp với người khác
Theo Khánh Thi, Phan Hiển nhảy với người khác là một điều không dễ dàng với cô.
Khánh Thi nuốt nước mắt khi đồng nghiệp 'ganh ghét, mất dạy'
Đây không phải lần đầu tiên Khánh Thi bóng gió về đồng nghiệp xấu tính.
Phan Hiển vỗ mặt kẻ nói Khánh Thi 'có 2 con riêng'
Trước lời lẽ "vừa đấm vừa xoa" của dân mạng, Phan Hiển lập tức có động thái phản hồi.
Khánh Thi - Phan Hiển phải lùi thời gian làm đám cưới
Đám cưới Khánh Thi - Phan Hiển lùi 2 tháng so với dự kiến. Đó là thời điểm thích hợp nhất khi cả hai đã sắp xếp được công việc.
Khánh Thi bật khóc khi được Phan Hiển cầu hôn
Chứng kiến hành động quỳ gối cầu hôn của Phan Hiển, Khánh Thi không kìm được nước mắt.
Khánh Thi bị đào ảnh quá khứ gầy nhom như 'ốm đói'
Quang Hà mới đây đào bức ảnh cũ bên Khánh Thi, vóc dáng nữ kiện tướng dancesport thu hút sự chú ý.
Khánh Thi ngày Gia đình Việt Nam: 'Làm ơn bớt khẩu nghiệp'
Không thể cùng 2 con quây quần ngày Gia đình Việt Nam, Khánh Thi cũng nhắn nhủ cực gắt tới một số đồng nghiệp.
Khánh Thi khoe nhan sắc 'lão hóa ngược', Phan Hiển khen 'lụi tim'
Khánh Thi ngày càng xinh đẹp và trẻ trung đến mức ông xã cũng phải tấm tắc ngợi khen.
Phản ứng Phan Hiển khi bị nói lấy Khánh Thi vì tiền
Trước lời mỉa mai của anti-fan, Phan Hiển cũng không ngại ra mặt phản hồi.
Khánh Thi hóa cô dâu lồng lộn nhất Vbiz, ông xã kém tuổi 'lép vế'
Khánh Thi trang điểm hack tuổi, đội khăn voan siêu dài trong "đám cưới" khiến chồng kém 11 tuổi bị chê lép vế vợ.
Chí Anh tới chúc mừng sinh nhật con gái Khánh Thi - Phan Hiển
Bức ảnh khiến ai nấy ngưỡng mộ cách cư xử văn minh của người trong cuộc sau chuyện tình ái dang dở.
Mỗi người một ý về ngoại hình con gái Khánh Thi - Phan Hiển
Khi Khánh Thi nói con gái giống mẹ, có cả những người đồng tình và không đồng tình với ý kiến này.