Chủ đề
Phạm Băng Băng
MC tố cáo Phạm Băng Băng trốn thuế đã mất tích?
Cảnh sát Thượng Hải đã không thể liên lạc với Thôi Vĩnh Nguyên sau khi nam MC đưa ra những cáo buộc mới, lần này nhắm vào chính lực lượng cảnh sát thành phố.
Lãnh đạo thuế Trung Quốc bị kỷ luật, cách chức sau vụ Phạm Băng Băng
Trong quyết định từ Tổng cục thuế Trung Quốc và Cục thuế Giang Tô, 5 lãnh đạo cơ quan thuế tại thành phố Vô Tích phải chịu trách nhiệm về hành vi trốn thuế của Phạm Băng Băng.
Vừa rục rịch ngỏ ý muốn trở lại, Phạm Băng Băng đã bị antifan 'ném đá' sấp mặt
Nữ diễn viên Phạm Băng Băng đã đăng tải dòng trạng thái mới sau khi bị bắt để điều tra vì trốn thuế.
Phạm Băng Băng: Nguy cơ trắng tay ở tuổi 37
Nữ sĩ Quỳnh Dao từng tuyên bố: "Phạm Băng Băng chỉ có thể vào các vai nô tỳ trên màn ảnh". Câu nói này đang "sốt" trở lại sau khi nữ diễn viên đối diện mức phạt 130 triệu USD.
Nổi tiếng với vai Võ Mỵ Nương, 3 đại mỹ nhân lẫy lừng 'người trốn thuế khốn đốn, kẻ cay đắng đường tình'
Phạm Băng Băng, Lưu Hiểu Khánh và Phan Nghinh Tử là những người đẹp từng vào vai Võ Tắc Thiên trên màn ảnh. Dù sở hữu nhan sắc và tài năng nhưng cả 3 mỹ nhân này đều gặp không ít điều tiếng trong sự nghiệp lẫn cuộc sống.
MC tố Phạm Băng Băng trốn thuế được đề nghị thưởng 14.500 USD
MC Thôi Vĩnh Nguyên là người đầu tiên nói về "hợp đồng âm dương" trong giới giải trí, qua đó tố cáo hành vi trốn thuế của Phạm Băng Băng.
Điện ảnh Trung Quốc đình trệ vì bê bối của Phạm Băng Băng
Ngành công nghiệp điện ảnh và truyền hình Trung Quốc đang rơi vào tình trạng lao đao do scandal Phạm Băng Băng trốn thuế và bị phạt tới 130 triệu USD.
Triệu Vy, Thư Kỳ vội vã hoàn trả 140 tỷ đồng cho chính phủ ngay sau scandal trốn thuế của Phạm Băng Băng
Các nghệ sĩ Trung Quốc ai nấy tìm mọi cách tránh vi phạm pháp luật nhất có thể sau scandal của Phạm Băng Băng.
4 nhãn hàng lớn đau đầu vì sự biến mất của Phạm Băng Băng
Trước khi biến mất, Phạm Băng Băng là gương mặt đại diện của Montblanc, Louis Vuitton, De Beers và Guerlain. Các hãng này đều đang đau đầu vì bê bối trốn thuế của nữ diễn viên.
Phạm Băng Băng bị cảnh sát Trung Quốc bắt giữ như thế nào?
Phạm Băng Băng từng bị tạm giữ để phục vụ quá trình điều tra án trốn thuế. Một phóng viên nổi tiếng Trung Quốc cho hay quá trình bắt giữ diễn ra chóng vánh, bí mật.
Phạm Băng Băng chính thức xin lỗi sau scandal trốn thuế: 'Tôi chưa từng trải qua đau đớn, khổ sở như vậy'
Sau khi có quyết định chính thức về việc nộp phạt, Phạm Băng Băng đã đăng thư xin lỗi, chấm dứt sự mất tích suốt 4 tháng qua.
Phạm Băng Băng phải nộp lại hơn 3.000 tỷ đồng nếu không muốn bị ngồi tù
Theo thông tin chính thức từ Tân Hoa Xã, Phạm Băng Băng sẽ không phải ngồi tù nếu nộp đầy đủ số tiền thuế còn thiếu.
Đồng loạt blogger hot nhất Trung Quốc xác nhận Phạm Băng Băng đã bình an vô sự
Các blogger Trung Quốc đồng loạt xác nhận thông tin Phạm Băng Băng bình an, sẽ sớm trở lại showbiz.
Những đám cưới được mong chờ trong năm 2018 của sao Hoa ngữ
Hôn lễ của Phạm Băng Băng - Lý Thần, Đường Yên - La Tấn,... được dự đoán sẽ náo nhiệt, xa hoa không kém các đồng nghiệp.
Thành lập đội đặc nhiệm riêng điều tra Phạm Băng Băng
Tổ đặc nhiệm này đã bay sang Mỹ vào tuần trước để chuẩn bị các công tác liên quan đến việc kiểm tra lại tài khoản của ekip nữ thần họ Phạm.
Sau vụ Phạm Băng Băng, Trung Quốc cấm show nước ngoài lên giờ vàng?
Ra dự thảo cấm chương trình nước ngoài lên giờ vàng, Trung Quốc được cho là tiếp tục chiến dịch "dọn dẹp" ngành truyền hình và điện ảnh, trong đó có vụ điều tra Phạm Băng Băng.
'Cơn bão' trốn thuế càn quét châu Á, sao Việt liệu có bị nghi vấn?
Làng giải trí châu Á đang chấn động với sự việc những ngôi sao lớn trốn thuế. Sự kiện này khiến nhiều người đặt vấn đề về việc thu thuế nghệ sĩ tại Việt Nam và làng giải trí Việt có tồn tại hành vi trốn thuế như trên?
Tờ New York Times đăng tải hàng loạt thương hiệu hủy hợp đồng với Phạm Băng Băng vì scandal trốn thuế
Các thương hiệu đình đám do Phạm Băng Băng làm đại diện như Swisse, Montblanc,... đều hủy hợp đồng với nữ diễn viên.
Giữa tâm bão bị bắt vì trốn thuế, hình ảnh Phạm Băng Băng vẫn phủ sóng rộng khắp chẳng lo lắng gì
Các thương hiệu do Phạm Băng Băng làm đại diện dường như vẫn không hề bị ảnh hưởng bởi scandal của người đẹp.