Chủ đề
Quỳnh Nga
Khoảnh khắc H'Hen Niê đọ sắc Ngọc Hân
Tin sao Việt ngày 17/10: H'Hen Niê cá tính, trong khi Ngọc Hân đằm thắm, dịu dàng...
Sao Việt lên cơn sốt giảm cân bằng các môn thể thao bay lơ lửng như tiên nữ
Các môn thể thao “lửng lơ” dưới đây đều mới mẻ lại có nhiều yêu cầu và không hề phổ biến cho tất cả mọi người vì chi phí đắt đỏ.
Quỳnh Nga đăng ảnh 'nóng bỏng mắt' nhưng dân mạng chỉ tập trung phản ứng của Việt Anh
Dù không khẳng định chuyện hẹn hò nhưng khi thấy Quỳnh Nga gây sốt bằng loạt ảnh bikini nóng bỏng, diễn viên Việt Anh đã vội vàng bình luận.
Quỳnh Nga: 'Tôi không chụp ảnh cưới với Việt Anh'
Quỳnh Nga lo lắng bản thân sẽ ế khi liên tục bị gán ghép với Việt Anh.
Quỳnh Nga - Doãn Tuấn sau ly hôn: Trái ngược đủ thứ, chỉ đường tình giống nhau
Quỳnh Nga vướng nghi án yêu đương Việt Anh, trong khi chồng cũ lại bị cho là cặp kè Quỳnh Thư...
Sinh nhật Quỳnh Nga mà Việt Anh lại được chúc mừng khác nào đồng chủ nhân
Trong clip được chia sẻ, nam MC - người dẫn dắt bữa tiệc khi nói lời chúc mừng sinh nhật Quỳnh Nga lại đồng thanh cả tên Việt Anh.
Sau 1 lần đổ vỡ hôn nhân, Quỳnh Nga điểm mặt 3 kiểu đàn ông cần tránh
Quỳnh Nga cho rằng hãy tránh xa: người phản bội trơ trẽn, người "chưa cai sữa" và người giữ mối quan hệ mật thiết với tình cũ.
Quỳnh Nga và bạn bè hốt hoảng vì màn 'thả rông' ở bể bơi của Lã Thanh Huyền
Thực ra thì chỉ là hiểu lầm thôi chứ cô Tuệ Lâm của "Tình yêu và tham vọng" vẫn kín như bưng đấy nhé.
Loạt dấu vết củng cố tin đồn yêu đương của Việt Anh - Quỳnh Nga
Dân mạng phát hiện nhiều dấu vết quan trọng, cho thấy mối quan hệ của Việt Anh và Quỳnh Nga trên mức bạn bè thông thường.
Quỳnh Nga lên tiếng về thông tin ghen vì Việt Anh
Những bình luận Quỳnh Nga viết trên trang cá nhân của Việt Anh khiến khán giả cho rằng cô ngầm khẳng định chuyện tình cảm.
Quỳnh Nga ghen ra mặt khi thấy gái lạ nói chuyện 'giường chiếu' với Việt Anh
Cư dân mạng đang đặt ra nghi vấn về mối quan hệ thật sự giữa Việt Anh và Quỳnh Nga.
Âu Hà My tố chồng ngoại tình, sao Việt thi nhau bình luận theo dòng sự kiện
Cũng từng trải qua đủ đắng cay ngọt bùi khi yêu, nhiều sao Việt đã lên tiếng bày tỏ quan điểm về bê bối hôn nhân này.
Tụ tập đám bạn thân, Quỳnh Nga và Việt Anh bị chê lên chê xuống vì xuống mã
Việt Anh thật khó lấy lại tình cảm của khán giả sau phẫu thuật thẩm mỹ, còn Quỳnh Nga trông khá bơ phờ trong ảnh chụp chung.
Quỳnh Thư nói gì khi bị lộ 'đánh quả lẻ' với Doãn Tuấn?
Quỳnh Thư cho rằng bạn bè khác giới vẫn có thể gặp nhau, cứ đâu phải cứ ặp kè mới được gần gũi.
Quỳnh Thư - Doãn Tuấn lộ ảnh 'kè kè' ngay sau khi phủ nhận yêu đương
Phủ nhận chuyện hẹn hò chưa được bao lâu, Quỳnh Thư - Doãn Tuấn bất ngờ bị bắt gặp sánh bước.
Tình duyên của hội bạn thân Quỳnh Nga - Việt Anh
Hôn nhân của Quỳnh Nga, Huyền Lizzie, Việt Anh chóng tan; còn Phanh Lee, Vũ Thu Hoài, Vân Hugo đang có hạnh phúc viên mãn.
Cuộc sống của Khánh Phương - ca sĩ ở nhà 200 tỷ, từng hẹn hò bí mật với Quỳnh Nga suốt 2 năm giờ ra sao?
Khánh Phương nổi tiếng với hit "Chiếc khăn gió ấm". Anh sinh năm 1981 tại Hải Dương và là cựu thành viên của nhóm nhạc MP5.
Đường tình 'lắm mối' của Quỳnh Thư - mỹ nhân bị đồn yêu chồng cũ Quỳnh Nga
Trước khi vướng bê bối tình ái với chồng cũ Quỳnh Nga, Quỳnh Thư từng trải qua một vài mối tình dang dở.
Chồng cũ bị nghi hẹn hò Quỳnh Thư, Quỳnh Nga 'bình chân như vại' khi bị réo tên
Doãn Tuấn và Quỳnh Thư vướng ồn ào tình ái, dù không liên quan song Quỳnh Nga vẫn bị réo tên. Tuy nhiên, cô đủ khéo léo để không bị lôi vào tranh cãi mạng xã hội.