Chủ đề
tai nạn
Tranh cãi vụ chết khi quan hệ tình dục ở công ty được coi là tai nạn lao động
Tòa án ở Trung Quốc gây tranh cãi khi phán quyết rằng, cái chết của nhân viên bảo vệ khi quan hệ tình dục tại nơi làm việc là tai nạn lao động, cần được bồi thường.
Người đi xe máy bị xe khách tông tử vong khi qua ngã tư ở Thái Bình
Sáng 13/5, tại ngã tư giao cắt giữa đường Lê Lợi và đường Lê Quý Đôn, phường Đề Thám (TP Thái Bình) xảy ra vụ tai nạn giao thông nghiêm trọng giữa xe ô tô khách và xe máy, khiến 1 người tử vong tại chỗ.
Rà soát lại toàn bộ vụ tai nạn giao thông ở Vĩnh Long, xử nghiêm nếu cán bộ vi phạm
Lãnh đạo Công an tỉnh Vĩnh Long đã yêu cầu như vậy, liên quan quá trình xử lý, giải quyết vụ tai nạn giao thông khiến em N.N.B.Tr tử vong
Xe khách chở hàng chục người lật ngửa bên quốc lộ lúc rạng sáng
Đang lưu thông trên quốc lộ 55 đoạn qua tỉnh Bình Thuận, xe khách giường nằm mang biển số tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu bất ngờ mất lái, lao xuống mép đường rồi lật ngửa.
Lời kể kinh hoàng của nạn nhân thoát chết sau vụ ô tô tông liên hoàn ở Hà Nội
Nam thanh niên bị ô tô tông kể lại: “Bị tông, tôi cố gắng đứng dậy nhưng mắt bỗng dưng nhòe đi, đầu choáng váng, phải vịn vào người dân để được dìu vào trong. Sau đó, tôi không nhớ gì nữa, đến khi tỉnh lại thì thấy mình đã ở trong bệnh viện”.
Nam shipper bị sét đánh xuất huyết não, hôn mê
Đang đi trên đường, một nam shipper ở tỉnh Quảng Trị đã bị sét đánh trúng dẫn đến bị thương nặng.
Cảnh tượng chưa từng thấy sau vụ tai nạn giao thông giữa ngã tư
Sau va chạm với xe khách, ô tô tải bị lật nghiêng, hàng tấn dưa hấu trên xe tải đổ ra đường. Người dân ở Nghệ An đã xếp hàng, chuyền tay hỗ trợ tài xế bán dưa hấu.
Xe ba gác chuyển làn đột ngột bị xe ben tông văng, tài xế tử vong
Xe ba gác chuyển làn đột ngột trên quốc lộ N2 (tỉnh Long An), bị xe ben chạy hướng ngược lại tông văng. Hậu quả, tài xế xe ba gác tử vong tại chỗ.
Quan điểm trái ngược trong vụ tai nạn khiến nữ sinh tử vong ở Vĩnh Long
Liên quan đến vụ tai nạn xảy ra tại tỉnh Vĩnh Long khiến nữ sinh Nguyễn Ngọc Bảo Trân (SN 2010) tử vong, hồ sơ vụ án thể hiện trong quá trình điều tra, xử lý đã có những ý kiến trái ngược nhau của cơ quan tố tụng.
Nam du khách gặp nạn liên tiếp trên ngọn núi nổi tiếng, lý do gây tranh cãi
Một nam du khách (27 tuổi) người Trung Quốc đang gây nhiều tranh cãi trên mạng xã hội khi khiến lực lượng chức năng địa phương liên tục phải lên núi Phú Sĩ giải cứu trong thời tiết khắc nghiệt.
Công an và kiểm sát làm việc với mẹ nữ sinh tử vong ở Vĩnh Long
Làm việc các cơ quan tố tụng tỉnh Vĩnh Long, mẹ của nữ sinh 14 tuổi tử vong trong vụ tai nạn gây xôn xao dư luận đã đề nghị giải quyết dứt điểm vụ án, sớm trả lại công bằng cho con gái mình.
Thêm vụ tai nạn không khởi tố vì ‘người có hành vi nguy hiểm cho xã hội đã chết’
Ông ngoại điều khiển xe máy chở cháu lưu thông trên đường xảy tai nạn giao thông khiến cả 2 tử vong. Cơ quan điều tra không khởi tố vụ án với lý do “người thực hiện hành vi nguy hiểm cho xã hội đã chết”.
Vụ nữ sinh tử vong ở Vĩnh Long: Tài xế xe bán tải lên tiếng
Nam tài xế xe bán tải - người có mặt tại hiện trường vụ tai nạn giao thông khiến nữ sinh ở Vĩnh Long tử vong, đã chia sẻ với VietNamNet thông tin xung quanh vụ tai nạn này.
Dùng dao đâm người nhà sau bữa nhậu
Cơ quan chức năng đang điều tra vụ việc đối tượng ở Thái Bình dùng dao đâm người trong gia đình sau bữa nhậu.
Xe khách đâm bẹp ô tô con ở Bắc Giang, 1 người tử vong
Vụ tai nạn giữa xe khách và ô tô con xảy ra tại TX Chũ (tỉnh Bắc Giang) khiến một người tử vong, một người bị thương.
Du khách Anh tử vong trong tai nạn dù lượn kinh hoàng
Một du khách người Anh đã thiệt mạng trong một vụ tai nạn dù lượn kinh hoàng ở Thổ Nhĩ Kỳ sau khi chiếc dù của anh gặp sự cố nghiêm trọng.
Cảnh sát xác minh clip người đi xe máy chặn đầu ô tô, cầm vật nhọn doạ tài xế
Clip thể hiện một người đi xe máy ngược chiều vào làn ô tô, rồi chặn đầu xe và cầm hung khí nhọn xuống uy hiếp tài xế.
Thương tâm hiện trường vụ tai nạn xe máy va chạm xe khách ở TP.HCM
Một vụ tai nạn giao thông nghiêm trọng vừa xảy ra trên địa bàn TP.HCM, khiến một nam sinh viên tử vong.
Tai nạn trên cao tốc qua Thanh Hóa, 2 người mắc kẹt, tử vong trong ca bin
Vụ tai nạn giữa hai xe tải trên cao tốc Mai Sơn – Quốc lộ 45 (đoạn qua Thanh Hóa) khiến 2 người mắc kẹt, tử vong trong ca bin.