Chủ đề
Thủy Tiên
Thủy Tiên tung bằng chứng khi bị tố nhận vơ 100 tấn lương thực
Vụ tranh cãi Thuỷ Tiên nhận 100 tấn lương thực từ Hà Tĩnh gửi cho bà con ở TP.HCM dường như chưa có dấu hiệu hạ nhiệt.
Dàn sao Việt ăn no 'gạch đá' mùa dịch: Vì đâu nên nỗi?
Thanh Thảo, Kỳ Duyên bị nói "giỏi chạy dịch", Lê Dương Bảo Lâm và Bảo Thy bị soi mói miếng ăn...
Tỉnh Hà Tĩnh nói về việc vợ chồng Thủy Tiên phân phối hàng cứu trợ
Liên quan tới một số thông tin "Thủy Tiên lập lờ nguồn gốc số hàng hóa, thực phẩm mà người dân Hà Tĩnh gửi vào hỗ trợ TP.HCM", Chủ tịch UBND tỉnh Hà Tĩnh phủ nhận.
Xem Hồ Ngọc Hà khiêu vũ, dân mạng nói 'may cho Thu Minh'
Nếu Hồ Ngọc Hà là thí sinh của cuộc thi năm đó, đường đến Giải Vàng của Thu Minh có lẽ vô cùng trắc trở.
Công Vinh bức xúc cáo buộc cướp công người dân Hà Tĩnh
Một số khán giả khẳng định, hành động của Thủy Tiên - Công Vinh không khác nào "Lý Thông cướp công Thạch Sanh".
Công Vinh cười nắc nẻ khi bị yêu cầu công khai tiền từ thiện
Bên cạnh sự ủng hộ, việc làm từ thiện mùa dịch của vợ chồng Công Vinh cũng vấp phải ý kiến trái chiều.
Thủy Tiên khoe 12 tuổi có nhà 3 tầng nhưng lên truyền hình kể tuổi thơ nghèo khó
Thuỷ Tiên liên tục vướng phải những ồn ào không đáng có, lần này là về chuyện quá khứ.
Nhận chỉ trích vô lý dù đang làm từ thiện, Thủy Tiên bực bội đáp trả
Theo Thủy Tiên, con người ta không nên quá sân si để cho mình những năng lượng xấu.
Công Vinh than 'đời bất công' khi giúp Thủy Tiên từ thiện
Kết luận bất ngờ của Công Vinh sau những ngày hỗ trợ Thủy Tiên khiến nhiều người bật cười.
Bị mỉa mai 'dã tâm', mẹ ruột Thủy Tiên: 'Nhờ con chỉ chỗ dã tâm để cô sửa'
Cuộc tranh cãi liên quan đến hành vi khắc tên vợ chồng con gái lên mai rùa của mẹ Thủy Tiên xem ra vẫn chưa có hồi kết.
Khắc tên Thủy Tiên lên mai rùa phóng sinh: Không phải đạo Phật thuần túy
Tên của cả gia đình nữ ca sĩ Thủy Tiên được khắc lên trên mai những con rùa trước khi phóng sinh đã gây phẫn nộ cho cộng đồng mạng.
Clip: Thủy Tiên 'nuôi kiến' giữa ồn ào khắc tên lên mai rùa
Việc khắc tên lên mai rùa còn chưa kịp nguội, Thủy Tiên lại vấp phải tranh cãi trái chiều khi clip "thương con kiến bé bỏng" bị đào lại.
Mẹ Thủy Tiên gây phẫn nộ khi khoe mai rùa khắc tên vợ chồng con gái
Mẹ đẻ Thủy Tiên chia sẻ hình ảnh phóng sinh rùa. Đáng chú ý, tên vợ chồng con gái bà được khắc trên 2 chiếc mai lớn nhất.
Thủy Tiên 'choáng váng' vì đưa mẹ bao nhiêu tiền cũng hết
Thủy Tiên cho biết cứ dăm ba hôm lại chuyển tiền cho mẹ, khi nghe bà than giùm nỗi khổ người khác...
BST 'giày lênh khênh, áo hở ngực' của mỹ nhân Việt khi đi từ thiện
Làm thiện nguyện là việc tốt, tuy nhiên nhiều người đẹp lại bị "ném đá" chỉ vì trang phục.
Lương Mạnh Hải 'dọa' Thủy Tiên không được hát hit của chính mình
Lương Mạnh Hải khiến dân tình hoang mang khi tuyên bố Thủy Tiên "không có cửa" nếu muốn hát "Giấc Mơ Tuyết Trắng".
Con gái Thủy Tiên hiếm hoi lộ mặt, được nhận xét 'y chang bố'
Phần đông nhận xét gương mặt Bánh Gạo y chang bố Công Vinh, đặc biệt là từ phần cánh mũi xuống miệng.
Phương Mỹ Chi, Khánh Thi... giảm cân bằng cách mặc áo mưa tập thể dục
Không phải ai cũng biết, ngoài công dụng chính là che mưa thì áo mưa cũng là một vật dụng giúp giảm cân hiệu quả.
Quá khứ thu nhập 50k/tháng, đi ăn còn phải nợ của Công Vinh
Ông xã Thủy Tiên cho biết khi ấy anh đi ăn phải nợ, khi nào đá giải mới có tiền trả, còn không thì nợ năm này qua năm khác...